| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - 005T |
| Loại sản phẩm | Thớt Inox kháng khuẩn |
| Chất liệu | Inox 304, nhựa PP lúa mạch |
| Kích thước | 25x35cm |
| Ứng dụng | dụng cho tất cả các loại bếp |
| Ưu điểm | Bền, đẹp, sang |
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
B-Gem - 005T - THỚT INOX KHÁNG KHUẨN
+ Thớt inox B-Gem BG-005T inox 304, PP lúa mạch an toàn.
+ Kháng khuẩn 3 không, an toàn sức khỏe.
+ 2 mặt chống trượt, có móc treo tiện lợi.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - 005T |
| Loại sản phẩm | Thớt Inox kháng khuẩn |
| Chất liệu | Inox 304, nhựa PP lúa mạch |
| Kích thước | 25x35cm |
| Ứng dụng | dụng cho tất cả các loại bếp |
| Ưu điểm | Bền, đẹp, sang |
Thớt inox kháng khuẩn B-Gem BG-005T là dòng sản phẩm nhà bếp cao cấp được sản xuất theo ủy quyền của B-Gem Việt Nam, mang đến giải pháp sơ chế thực phẩm an toàn, vệ sinh và tiện lợi cho mọi gia đình hiện đại.
Sản phẩm kết hợp giữa inox 304 cao cấp và nhựa PP lúa mạch thân thiện, giúp hạn chế tối đa vi khuẩn, mùi bám và nguy cơ nhiễm chéo trong quá trình chế biến thực phẩm.
B-GEM VIỆT NAM
– Cam kết sản phẩm tốt nhất thị trường
– Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
– Sản phẩm mới 100%
– Bảo hành sản phẩm miễn phí nếu lỗi đến từ nhà sản xuất
Hotline/Zalo: 093 880 3579
Hỗ Trợ Kỹ Thuật: 0867 931 168
Thớt inox kháng khuẩn B-Gem BG-005T là dòng sản phẩm nhà bếp cao cấp được sản xuất theo ủy quyền của B-Gem Việt Nam, mang đến giải pháp sơ chế thực phẩm an toàn, vệ sinh và tiện lợi cho mọi gia đình hiện đại.
Sản phẩm kết hợp giữa inox 304 cao cấp và nhựa PP lúa mạch thân thiện, giúp hạn chế tối đa vi khuẩn, mùi bám và nguy cơ nhiễm chéo trong quá trình chế biến thực phẩm.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - 005T |
| Loại sản phẩm | Thớt Inox kháng khuẩn |
| Chất liệu | Inox 304, nhựa PP lúa mạch |
| Kích thước | 25x35cm |
| Ứng dụng | dụng cho tất cả các loại bếp |
| Ưu điểm | Bền, đẹp, sang |