| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - 09A |
| Loại sản phẩm | Ấm siêu tốc cách nhiệt |
| Chất liệu | Inox 304 |
| Dung tích | 2L, công suất 1500W |
| Ứng dụng | dụng cho tất cả các loại bếp |
| Ưu điểm | Bền, đẹp, sang trọng |
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
B-Gem - 09A - ẤM SIÊU TỐC CÁCH NHIỆT
+ Ấm siêu tốc B-Gem BG-09A inox 304, thân 2 lớp cách nhiệt an toàn.
+ Dung tích 2L, công suất 1500W, sôi nhanh 4–5 phút, tự động ngắt.
+ Chuẩn TUV Rheinland, an toàn sức khỏe, thiết kế tiện dụng hiện đại.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - 09A |
| Loại sản phẩm | Ấm siêu tốc cách nhiệt |
| Chất liệu | Inox 304 |
| Dung tích | 2L, công suất 1500W |
| Ứng dụng | dụng cho tất cả các loại bếp |
| Ưu điểm | Bền, đẹp, sang trọng |
Ấm siêu tốc cách nhiệt B-Gem BG-09A là dòng sản phẩm gia dụng cao cấp được sản xuất theo ủy quyền của B-Gem Việt Nam, mang đến sự tiện lợi, an toàn và hiệu quả cho cuộc sống hiện đại. Với thiết kế thân 2 lớp cách nhiệt cùng chất liệu inox 304 cao cấp, sản phẩm giúp đun sôi nước nhanh chóng nhưng vẫn đảm bảo an toàn khi chạm vào thân ấm.
BG-09A là lựa chọn lý tưởng cho gia đình, văn phòng hoặc ký túc xá, đáp ứng nhu cầu sử dụng nước nóng hằng ngày một cách nhanh chóng và tiết kiệm điện năng.
B-GEM VIỆT NAM
– Cam kết sản phẩm tốt nhất thị trường
– Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
– Sản phẩm mới 100%
– Bảo hành sản phẩm miễn phí nếu lỗi đến từ nhà sản xuất
Hotline/Zalo: 093 880 3579
Hỗ Trợ Kỹ Thuật: 0867 931 168
Ấm siêu tốc cách nhiệt B-Gem BG-09A là dòng sản phẩm gia dụng cao cấp được sản xuất theo ủy quyền của B-Gem Việt Nam, mang đến sự tiện lợi, an toàn và hiệu quả cho cuộc sống hiện đại. Với thiết kế thân 2 lớp cách nhiệt cùng chất liệu inox 304 cao cấp, sản phẩm giúp đun sôi nước nhanh chóng nhưng vẫn đảm bảo an toàn khi chạm vào thân ấm.
BG-09A là lựa chọn lý tưởng cho gia đình, văn phòng hoặc ký túc xá, đáp ứng nhu cầu sử dụng nước nóng hằng ngày một cách nhanh chóng và tiết kiệm điện năng.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - 09A |
| Loại sản phẩm | Ấm siêu tốc cách nhiệt |
| Chất liệu | Inox 304 |
| Dung tích | 2L, công suất 1500W |
| Ứng dụng | dụng cho tất cả các loại bếp |
| Ưu điểm | Bền, đẹp, sang trọng |