| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - V012A |
| Loại sản phẩm | Vòi chén nóng - lạnh |
| Chất liệu | Đồng thau mạ Crom |
| Kiểu dáng | Vòi trực tiếp |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, bếp cao cấp |
| Ưu điểm | Vòi nóng lạnh tiện lợi, dễ dùng |
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
B-Gem - V012A - VÒI CHÉN CAO CẤP
+ Vòi chén BG-V012A thiết kế hiện đại, sang trọng cho mọi không gian bếp.
+ Chất liệu đồng thau mạ Crom bền đẹp, chống gỉ sét và sáng bóng lâu dài.
+ Vòi trực tiếp chắc chắn, thao tác đơn giản và dễ sử dụng.
+ Hỗ trợ 2 đường nước nóng – lạnh, tiện lợi trong mọi nhu cầu.
+ Bề mặt dễ vệ sinh, giữ vẻ đẹp như mới theo thời gian.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - V012A |
| Loại sản phẩm | Vòi chén nóng - lạnh |
| Chất liệu | Đồng thau mạ Crom |
| Kiểu dáng | Vòi trực tiếp |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, bếp cao cấp |
| Ưu điểm | Vòi nóng lạnh tiện lợi, dễ dùng |
Vòi chén nóng lạnh B-Gem là dòng thiết bị nhà bếp cao cấp được thiết kế nhằm mang lại sự tiện nghi, bền bỉ và thẩm mỹ cho không gian bếp hiện đại. Sản phẩm đáp ứng nhu cầu sử dụng nước nóng – lạnh linh hoạt, đồng thời tối ưu trải nghiệm thao tác trong sinh hoạt hằng ngày.
Model BG-V012A mang phong cách thiết kế đơn giản nhưng tinh tế, phù hợp với nhiều kiểu chậu rửa và không gian bếp khác nhau, giúp tạo sự đồng bộ và sang trọng cho khu vực bếp.
|
Mã hàng |
Chất liệu |
Cơ cấu |
|
BG - V012A |
Đồng thau mạ Crom |
Vòi trực tiếp |
B-GEM VIỆT NAM
– Cam kết sản phẩm tốt nhất thị trường
– Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
– Sản phẩm mới 100%
– Bảo hành sản phẩm miễn phí nếu lỗi đến từ nhà sản xuất
Hotline/Zalo: 093 880 3579
Hỗ Trợ Kỹ Thuật: 0867 931 168
Vòi chén nóng lạnh B-Gem là dòng thiết bị nhà bếp cao cấp được thiết kế nhằm mang lại sự tiện nghi, bền bỉ và thẩm mỹ cho không gian bếp hiện đại. Sản phẩm đáp ứng nhu cầu sử dụng nước nóng – lạnh linh hoạt, đồng thời tối ưu trải nghiệm thao tác trong sinh hoạt hằng ngày.
Model BG-V012A mang phong cách thiết kế đơn giản nhưng tinh tế, phù hợp với nhiều kiểu chậu rửa và không gian bếp khác nhau, giúp tạo sự đồng bộ và sang trọng cho khu vực bếp.
|
Mã hàng |
Chất liệu |
Cơ cấu |
|
BG - V012A |
Đồng thau mạ Crom |
Vòi trực tiếp |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - V012A |
| Loại sản phẩm | Vòi chén nóng - lạnh |
| Chất liệu | Đồng thau mạ Crom |
| Kiểu dáng | Vòi trực tiếp |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, bếp cao cấp |
| Ưu điểm | Vòi nóng lạnh tiện lợi, dễ dùng |