| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - GSV05 |
| Loại sản phẩm | Gương khung nhôm đen |
| Kích thước | 50x70cm |
| Kiểu dáng | Ovan |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Tiện và an toàn. |
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
B-Gem - GSV05 - GƯƠNG KHUNG NHÔM ĐEN
+ Gương B-Gem BG-GSV05 khung nhôm đen hiện đại, sang trọng.
+ Kích thước 50x70cm, kiểu dáng oval mềm mại, tinh tế.
+ Phù hợp nhiều không gian, tăng tính thẩm mỹ nội thất.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - GSV05 |
| Loại sản phẩm | Gương khung nhôm đen |
| Kích thước | 50x70cm |
| Kiểu dáng | Ovan |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Tiện và an toàn. |
Gương khung nhôm đen B-Gem BG-GSV05 sở hữu thiết kế oval mềm mại với kích thước 50x70cm, phù hợp nhiều không gian như phòng tắm, phòng ngủ, khu vực trang điểm hoặc căn hộ theo phong cách hiện đại.
Sản phẩm sử dụng khung nhôm sơn tĩnh điện màu đen cao cấp, mang lại vẻ đẹp mạnh mẽ, tinh tế và dễ dàng phối hợp với nhiều phong cách nội thất khác nhau. Bề mặt gương phản chiếu rõ nét, giúp không gian trở nên sáng và rộng rãi hơn.
Với thiết kế đơn giản nhưng sang trọng, BG-GSV05 là lựa chọn lý tưởng để nâng tầm thẩm mỹ cho không gian sống hiện đại.
B-GEM VIỆT NAM
– Cam kết sản phẩm tốt nhất thị trường
– Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
– Sản phẩm mới 100%
– Bảo hành sản phẩm miễn phí nếu lỗi đến từ nhà sản xuất
Hotline/Zalo: 093 880 3579
Hỗ Trợ Kỹ Thuật: 0867 931 168
Gương khung nhôm đen B-Gem BG-GSV05 sở hữu thiết kế oval mềm mại với kích thước 50x70cm, phù hợp nhiều không gian như phòng tắm, phòng ngủ, khu vực trang điểm hoặc căn hộ theo phong cách hiện đại.
Sản phẩm sử dụng khung nhôm sơn tĩnh điện màu đen cao cấp, mang lại vẻ đẹp mạnh mẽ, tinh tế và dễ dàng phối hợp với nhiều phong cách nội thất khác nhau. Bề mặt gương phản chiếu rõ nét, giúp không gian trở nên sáng và rộng rãi hơn.
Với thiết kế đơn giản nhưng sang trọng, BG-GSV05 là lựa chọn lý tưởng để nâng tầm thẩm mỹ cho không gian sống hiện đại.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - GSV05 |
| Loại sản phẩm | Gương khung nhôm đen |
| Kích thước | 50x70cm |
| Kiểu dáng | Ovan |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Tiện và an toàn. |