| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - GSV06 |
| Loại sản phẩm | Gương khung nhôm đen |
| Kích thước | 60x60cm |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Tiện và an toàn. |
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
B-Gem - GSV06 - GƯƠNG KHUNG NHÔM ĐEN
+ Gương B-Gem BG-GSV06 khung nhôm đen thiết kế hiện đại, sang trọng.
+ Kích thước 60x60cm, kiểu dáng tròn tinh tế, hài hòa không gian.
+ Phù hợp nhiều phong cách nội thất, tăng tính thẩm mỹ.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - GSV06 |
| Loại sản phẩm | Gương khung nhôm đen |
| Kích thước | 60x60cm |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Tiện và an toàn. |
Gương khung nhôm đen B-Gem BG-GSV06 sở hữu thiết kế tròn hiện đại với kích thước 60x60cm, phù hợp nhiều không gian như phòng tắm, phòng ngủ, khu vực trang điểm hoặc căn hộ theo phong cách tối giản.
Sản phẩm được hoàn thiện với khung nhôm sơn tĩnh điện màu đen cao cấp, mang đến vẻ đẹp sang trọng, mạnh mẽ nhưng vẫn tinh tế. Bề mặt gương cho hình ảnh phản chiếu rõ nét, giúp không gian trở nên rộng rãi và sáng hơn.
Với thiết kế tròn mềm mại kết hợp khung đen hiện đại, BG-GSV06 là lựa chọn lý tưởng để nâng tầm thẩm mỹ cho không gian sống.
B-GEM VIỆT NAM
– Cam kết sản phẩm tốt nhất thị trường
– Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
– Sản phẩm mới 100%
– Bảo hành sản phẩm miễn phí nếu lỗi đến từ nhà sản xuất
Hotline/Zalo: 093 880 3579
Hỗ Trợ Kỹ Thuật: 0867 931 168
Gương khung nhôm đen B-Gem BG-GSV06 sở hữu thiết kế tròn hiện đại với kích thước 60x60cm, phù hợp nhiều không gian như phòng tắm, phòng ngủ, khu vực trang điểm hoặc căn hộ theo phong cách tối giản.
Sản phẩm được hoàn thiện với khung nhôm sơn tĩnh điện màu đen cao cấp, mang đến vẻ đẹp sang trọng, mạnh mẽ nhưng vẫn tinh tế. Bề mặt gương cho hình ảnh phản chiếu rõ nét, giúp không gian trở nên rộng rãi và sáng hơn.
Với thiết kế tròn mềm mại kết hợp khung đen hiện đại, BG-GSV06 là lựa chọn lý tưởng để nâng tầm thẩm mỹ cho không gian sống.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - GSV06 |
| Loại sản phẩm | Gương khung nhôm đen |
| Kích thước | 60x60cm |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Tiện và an toàn. |